THÔNG TIN CÔNG NGHỆ - GIẢI TRÍ - HỌC TẬP - TIN HỌC!
Diễn đàn Nhóm sinh viên CNTT chào mừng Bạn!
Nếu u chưa có tài khoản xin hãy đăng nhập
Nếu đã có tài khoản rồi thì hãy đăng nhập để cùng trao đổi thông tin, chia sẽ kinh nghiệm,.. học tập Tin học nhé!
Cám ơn các bạn nhiều!
Ban Quản Trị!

THÔNG TIN CÔNG NGHỆ - GIẢI TRÍ - HỌC TẬP - TIN HỌC!

NHÓM SINH VIÊN CNTT - CHÀO MỪNG BẠN ĐÃ QUAY TRỞ LẠI!

IndexIndex    Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posting users this month

Share | 

tai sao em?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phongdat.123
Binh nhì
Binh nhì

Tổng điêm: : 15

Bài gửiTiêu đề: tai sao em?   Mon 31 May 2010 - 4:13

Duyên yêu xa nhớ ! co lẽ giờ em đang rất giận anh đúng không !

Anh buồn và lo lắng lắm em a !

Tư tết ra chăng lúc nào anh ko thấy lo lắng vì luôn làm em buồn,anh biết có những lúc làm em buồn la do lỗi cua anh,va chăng may anh lam em buồn thi lòng anh cũng chẵng thấy nhe nhỏm chút nào em a ! em là người yêu anh,là niềm hy vọng duy nhất của cuộc đời anh,.tu ngày anh yêu em trong trai tim anh mãi chỉ có hình ảnh của em,duy nhất và mãi mãi em a !

Vì yêu em nhiều khi anh tự mãn bởi người yêu anh quá tuyệt vời,anh luôn nghỉ vậy và chảng cần gi hơn nữa,học 4 năm ngoài Hà

Nội anh không bạn bè với ai trong lớp,anh sống âm thầm cô đơn đến nỗi moi người xa lánh anh,làm anh cảm thấy cuộc đời sinh viên thật nhàm chán,có những lúc anh muốn bỏ hoc về gặp em.4 năm trôi qua,tương mọi chuyện sẽ tốt đẹp,bởi tình cảm của chúng mình mặn nồng tới mức anh ko nghỉ se co ngày nào đó mình có thể xa nhau em a !

Ngày đi học em là cô tấm trong lòng anh với những lời hứa thật đẹp cho tình yêu của chúng mình. Anh cũng vậy,anh đã hứa va luôn cô gang lam tốt nhung lời hứa đó để em ko phải bận lòng về anh ! thấm thoát đã 4 năm trôi qua,anh vẫn yêu em và mãi yêu em,mỗi khi em giận anh,anh chăng càn biết mình sai hay đúng va luôn xin lỗi em. Đã nhiều lần như vậy,anh chẳng làm gì sai cả và em lại giận anh,mỗi lần như vậy anh lại cố giải thích để em hiểu cho mình.hôm nay đi học vê anh gọi cho em nhiều lần chẳng thấy đâu,trong long anh thấy lo lăng va giận em,nhưng anh lại nghỉ chắc em đi tắm hoặc làm gì đó không để ý tới điện thoại.khi gọi được cho em,hỏi em đi đâu em bảo đi chơi và chẳng nói mình đi đâu,anh ko giận em và cũng chẳng dám hỏi thêm gì nữa vì sợ em giận mình. Một ngày đi học mệt mỏi,nhưng anh chảng được nghỉ vì phải làm đề tài,trước khi làm anh bảo em phải sạc pin điện thoại,em cũng biết đt của anh mỗi khi sạc se ko có chuông nếu co người gọi.vậy ma khi gọi ko thấy anh nhấc máy em lại giận anh,va chăng chịu nghe giải thích gì từ anh cả.Và để em tin mình anh đã thề rằng mình nói rối thì ra đường xe đâm chêt,em ko tin,anh thề nếu nói sai thì mình là con chó vậy mà em vẫn không tin anh.đã bao lần anh phai thề độc với em như vậy.Anh tự hỏi không biết thế giới này có bao người phải thề những lời độc địa như anh.anh buồn lắm em a !anh ko biết minh phải làm gì bây giờ nữa,nhưng anh tự thấy mot điều rằng mình là một người chung thủy va yêu em.có lẽ con gái là vậy.khi mới yêu thì rất cần,rồi khi có lại thấy chán. Anh ko biết ngày mai tinh yêu của chúng mình sẽ thế nào.Nhưng lúc nào cũng vậy anh yêu em và chỉ có em.Và nếu có lúc em phản bội anh như nhung gì anh nghỉ thì có lẽ anh chẳng thể tha thứ cho em được em a ! thời gian sẽ trả lời cho tình yêu của anh ! giờ anh chẳng biết làm gì hơn,chỉ biết cầu mong cho em sẽ trở lại như ngày nào,em hiểu anh không.Tình yêu cân sự thông cảm và lòng tin ! Ngày nào em phản bội anh,anh sẽ giết em !

Xem lý lịch thành viên
nguyenvantho
Tổng Thống

Tổng điêm: : 452

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Tue 1 Jun 2010 - 23:34

Mình nghĩ bạn nên mua điện thoại mới đi! hehe Tại sao biết điện thoại thế mà bạn vẫn ko đi sửa đi.... có như thế thì mới tránh được những chuyện như thế này! Khi nào bạn sửa được điện thoại thì có lẽ lý do này sẽ không nằm trong bài viết này nữa! Nếu không muốn sửa thì mình có người bạn sửa điện thoại bạn gửi vào đây rồi mình sửa giùm cho! hehe

Xem lý lịch thành viên
godautre
Binh nhì
Binh nhì

Tổng điêm: : 75

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Sun 6 Jun 2010 - 11:30

chao ban, phongdat.123! mình đã từng hỏi duyên...uhm,duyên rất tin tưởng ở bạn. giờ đọc bài của bạn mình hiểu được vì sao thế.
uhm, con gái hay giận hơn vô cớ lắm! và rất thích được chiều nữa. hì,bạn đừng lo
hì, mà hình như duyên yêu bạn không thua gì bạn đâu.
chúc bạn ôn thi tốt+ hạnh phúc trong tình yêu!
Xem lý lịch thành viên https://sites.google.com/site/godautretin/
vulongquoc
Trung úy
Trung úy

Tổng điêm: : 155

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Mon 7 Jun 2010 - 19:05

Yêu mà khổ sở rứa a?
Mà con gái cũng thật quá đáng hey!
Khi nào cũng bắt xin lỗi dù có lỗi hay không nữa. Nhân đây cho mình chửi vài câu luôn.
Không biết lỗi tại ai nhưng khi nào cũng bắt con trai xin lỗi. Tôi thì tôi mặc kệ đó. Có giận mới có thương chứ.
Để cho họ tự nghỉ lại đi. Tôi khuyên Anh em phải mạnh mẻ lên hay sống đúng với con người mình. Mình không nên làm mất tính nam nhi trước con gái chứ. Phải mạnh mẻ quyết đoán một chút chứ.
Chửi đã quá. Chị em đừng giận nha mà nên nhìn nhận lại.
Xem lý lịch thành viên
godautre
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Mon 7 Jun 2010 - 19:14

"Mình không nên làm mất tính nam nhi trước con gái chứ. Phải mạnh mẻ
quyết đoán một chút chứ"
nhưng khổ nổi trước mặt con gái, các anh ai cũng thế được không? biết yêu khổ mà các anh vẫn thích yêu tê!
vulongquoc
Trung úy
Trung úy

Tổng điêm: : 155

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Tue 8 Jun 2010 - 19:11

Dẫu biết yêu là khổ nhưng:
" Yêu là khổ không yêu là lỗ"
kekeke
Xem lý lịch thành viên
nguyenvantho
Tổng Thống

Tổng điêm: : 452

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Thu 17 Jun 2010 - 21:30

Giận mà thương một nhạc phẩm của Hà Tĩnh mời các bạn thưởng thức

Xem lý lịch thành viên
godautre
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Sat 19 Jun 2010 - 1:00

uhm,ai vay tA? tho a?........
pe_tiny
Binh nhì
Binh nhì

Tổng điêm: : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Sun 20 Jun 2010 - 3:26

con gai tren doi nay thieu gi ban.ho ko yeu minh nua thi thoi,ngay xua anh cung bi mot nguoi con gai phan boi,gio anh chang quan tam toi chuyen yeu duong nua,anh chi suong kiem tien thoi !
Xem lý lịch thành viên
pe_tiny
Binh nhì
Binh nhì

Tổng điêm: : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Sun 20 Jun 2010 - 3:27

cho chu xem cai nay giai tri cho do buon www.phimnaw.com
Xem lý lịch thành viên
godautre
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Tue 22 Jun 2010 - 18:36

xin lỗi anh pe_tiny nhé nhưng em nghĩ và tính cách là tùy từng người thôi. có người tính này, người kia tính nọ.
và xin lỗi anh vì đường link mang tính không phù hợp cho diễn đàn và thế hệ chúng ta, nên bài giửi thứ 2 bị xóa.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao em?   Today at 16:58

tai sao em?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang